Author: T***g
Date:
Review: 😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍
Màu sắc: Hồng
Price: 58.000₫
Original Price: 76.000₫
| Color | Pink |
| Type | Foot Balm |
| Benefits | Alcohol-Free |
| Effect | Moisturizing |
| Chiều dài | 3.3 cm |
| Chiều rộng | 3.3 cm |
| Chiều cao | 7.4 cm |
| Trọng lượng tịnh | 14 g |
| SKU | sb25072180260184343 |
Brand Name: SlowSunday
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/SlowSunday-sc-0145821509.html
About: Các mặt hàng thiết yếu được chọn lọc và cao cấp được làm từ các loại vải bền vững và cấp thực phẩm, tập trung vào chất lượng.
Quality: 3399740 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: T***g
Date:
Review: 😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍
Màu sắc: Hồng
Author: 6***2
Date:
Review: the scent smell good and also i tried already very smooth.thank you shein
Màu sắc: Hồng
Author: i***8
Date:
Review: noooooooo inventen ame su olor
Màu sắc: Hồng
Author: m***0
Date:
Review: The material is better than I expected. Thank you, seller
Màu sắc: Hồng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm